VietinBank Visa Platinum Cashback

Giới thiệu thẻ tín dụng VietinBank Visa Platinum Cashback

Thẻ tín dụng VietinBank Visa Platinum Cashback là sản phẩm tài chính của VietinBank, thuộc phân khúc thẻ tín dụng. Đây là một trong những sản phẩm thẻ tín dụng tiêu biểu trong danh mục của ngân hàng.

Thẻ VietinBank Visa Platinum Cashback đặc biệt phù hợp với những ai có nhu cầu: Mua sắm. Với 899k/năm phí thường niên và nhiều ưu đãi hấp dẫn, đây là lựa chọn đáng cân nhắc trong danh mục thẻ tín dụng của VietinBank.

Ưu đãi và quyền lợi thẻ tín dụng VietinBank Visa Platinum Cashback

Thẻ VietinBank Visa Platinum Cashback cung cấp các ưu đãi được cập nhật định kỳ từ VietinBank, bao gồm hoàn tiền, tích điểm và các chương trình khuyến mãi hợp tác với đối tác bán lẻ, ăn uống và du lịch. Vui lòng kiểm tra trang chính thức của VietinBank để biết ưu đãi mới nhất đang áp dụng.

Phí và lãi suất thẻ tín dụng VietinBank Visa Platinum Cashback

Dưới đây là bảng tóm tắt các mức phí và lãi suất áp dụng cho thẻ VietinBank Visa Platinum Cashback:

Loại phí / lãi suất Mức áp dụng Phí thường niên 899k/năm Thời gian miễn lãi 55 ngày

Lưu ý: Các mức phí trên có thể thay đổi theo chính sách của VietinBank. Vui lòng xác nhận lại với ngân hàng trước khi đăng ký thẻ.

Điều kiện và hồ sơ mở thẻ VietinBank Visa Platinum Cashback

Để đăng ký thẻ tín dụng VietinBank Visa Platinum Cashback của VietinBank, bạn cần đáp ứng các điều kiện sau:

VietinBank thường xử lý hồ sơ trong vòng 3-7 ngày làm việc sau khi nhận đủ giấy tờ. Bạn có thể đăng ký online qua website hoặc ứng dụng ngân hàng số của VietinBank, hoặc đến trực tiếp chi nhánh gần nhất.

Mạng lưới thanh toán và bảo mật

Thẻ VietinBank Visa Platinum Cashback phát hành trên mạng lưới Visa, cho phép sử dụng tại hàng triệu điểm chấp nhận thẻ trên toàn cầu. Tất cả giao dịch đều được bảo mật bằng công nghệ chip EMV, OTP qua tin nhắn SMS và mã xác thực 3D Secure cho giao dịch trực tuyến. Chủ thẻ sẽ nhận thông báo tức thời qua ứng dụng ngân hàng số của VietinBank cho mọi giao dịch, giúp phát hiện giao dịch bất thường nhanh chóng.

Câu hỏi thường gặp về thẻ tín dụng VietinBank Visa Platinum Cashback

Phí thường niên thẻ VietinBank Visa Platinum Cashback là bao nhiêu?

Phí thường niên của thẻ VietinBank Visa Platinum Cashback là 899k/năm. Một số ngân hàng có chương trình miễn phí thường niên khi đạt doanh số chi tiêu tối thiểu trong năm — hãy kiểm tra điều khoản cụ thể với VietinBank trước khi đăng ký.

Thẻ VietinBank Visa Platinum Cashback có thời gian miễn lãi không?

Hầu hết thẻ tín dụng VietinBank đều có thời gian miễn lãi từ 45-55 ngày tính từ ngày phát sinh giao dịch. Để được miễn lãi hoàn toàn, bạn cần thanh toán toàn bộ số tiền sao kê trước ngày đến hạn thanh toán.

Cách đăng ký thẻ tín dụng VietinBank Visa Platinum Cashback như thế nào?

Bạn có thể đăng ký thẻ VietinBank Visa Platinum Cashback theo 2 cách: (1) Đăng ký online trực tiếp trên website hoặc ứng dụng ngân hàng số của VietinBank — nhanh chóng, không cần đến chi nhánh; (2) Đến trực tiếp chi nhánh/phòng giao dịch VietinBank gần nhất với đầy đủ hồ sơ. Hồ sơ thường bao gồm: CCCD/Hộ chiếu, giấy tờ chứng minh thu nhập (sao kê lương hoặc hợp đồng lao động).

Thẻ VietinBank Visa Platinum Cashback có ưu đãi gì nổi bật?

Thẻ VietinBank Visa Platinum Cashback của VietinBank cung cấp các ưu đãi đặc trưng theo hạng thẻ . Ngoài ưu đãi hoàn tiền/tích điểm được cập nhật định kỳ, chủ thẻ còn được hưởng chương trình khuyến mãi từ hệ sinh thái đối tác của VietinBank. Xem chi tiết ưu đãi mới nhất tại bảng thông số phía trên hoặc trang chủ VietinBank.

Tổng kết: Thẻ tín dụng VietinBank Visa Platinum Cashback có phù hợp với bạn?

Thẻ tín dụng VietinBank Visa Platinum Cashback của VietinBank là lựa chọn phù hợp nếu bạn đang tìm kiếm một thẻ có phí thường niên thấp, chấp nhận thanh toán toàn cầu qua Visa, phù hợp với nhu cầu Mua sắm. Trước khi quyết định đăng ký, hãy so sánh kỹ với các dòng thẻ khác trong danh mục của VietinBank cũng như thẻ tín dụng cùng phân khúc từ các ngân hàng khác để chọn ra lựa chọn tối ưu nhất cho nhu cầu cá nhân.

Link nội dung: https://ohanapreschool.edu.vn/phi-the-vietinbank-a58978.html